ษ. โชคชญาณ์นนท์ กลุ่มอนุรักษ์และพัฒนาไก่ชนสายพันธุ์พม่าม้าล่อรำวงแห่งประเทศไทย
กรกฎาคม 30, 2014, 08:13:31 pm *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ขณะนี้เว็บบอร์ดสามารถใช้งานได้เต็มรูปแบบ
หากท่านที่สมัครสมาชิก กรุณายืนยันเมลล์ตอบกลับที่ส่งไปยังอีเมลล์ที่ท่านสมัครไว้

** หากท่านสมาชิกที่เคยสมัครเว็บบอร์ดตัวเดิม รบกวนท่านสมาชิกกรุณาสมัครใหม่เพื่อเข้าใช้งานอีกครั้ง ขณะนี้เราได้เปลี่ยนรูปแบบเว็บบอร์ดใหม่เพื่อให้ง่ายต่อการใช้งาน และมีประสิทธิภาพ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าเชียงชุน ทายาทเจ้าอุ้ยเสี่ยป้อ  (อ่าน 994 ครั้ง)
ชญาณ์นนท์
Administrator
Hero Member

การ์ม่า: -1

« เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 07:42:19 pm »

เริ่มสู้ไก่ครับ มันชอบมาเลาะกับไก่ที่เลี้ยงตีอยู่ ผมก็เลยจัดให้มันไปหน่อยครับ

เตะกับไก่ที่เลี้ยงตี แบกน้ำหนัก2ขีดครับ
http://www.youtube.com/watch?v=FCP1p64C1v4
kayyasit2
สมาชิกระดับ 1
*

การ์ม่า: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 09:06:14 pm »

ชอบครับยังอยู่ใหมครับพี่ เปิดราคาเท่าไรครับ ยิ้มกว้างๆ
ชญาณ์นนท์
Administrator
Hero Member

การ์ม่า: -1

xx
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 08:50:35 am »

ชอบครับยังอยู่ใหมครับพี่ เปิดราคาเท่าไรครับ ยิ้มกว้างๆ
เปิดห้าพันเท่านั้นครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์